วันที่ 21 ธันวาคม 2564 งานสภานักเรียน โรงเรียนวรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา จัดกิจกรรมแนะแนว บอกเล่าประสบการณ์ เพื่อการเรียนต่อ และการทำงานในอนาคตให้กับน้องๆสภานักเรียนปัจจุบัน โดย พี่ณัฐ ณัฐชนน อาภาศรีรัตน์ ศิษย์เก่าและเป็นสภานักเรียนเก่า ปัจจุบันเป็นผู้ประกาศข่าวช่อง7 ณ ห้องประชุมร่มพิกุล โรงเรียนวรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา
ชมภาพกิจกรรมจากงานโสตทัศนศึกษา >> คลิกที่นี่