ประชาสัมพันธ์จากงานกิจการนักเรียน
ชวนน้อง ๆ ร่วมกันปั้นทีมเด็กอวด(ทำ)ดี ที่พร้อมจะทำในสิ่งที่รักและใฝ่ฝันจากทักษะและพรสวรรค์ ซึ่งนอกเหนือจากการ Workshop แล้ว น้อง ๆ จะได้รับโอกาสในการสร้างสรรค์ผลงาน โดยเขียนแผนจากจินตนาการผสมผสานกับความรู้ที่ได้จากการ Workshop ที่สามารถสร้างขึ้นมาให้เป็นจริง เป็นรูปธรรมที่จับต้องได้ โดยจะได้รับเงินสนับสนุนดำเนินโครงการ มูลค่า 30,000 บาท พร้อมโอกาสในการเสนอแนวความคิดดี ๆ ไปสู่สังคมเพื่อให้ผลงานได้เป็นที่ประจักษณ์ต่อสาธารณชน
รายละเอียดเพิ่มเติม >>> คลิกที่นี่